Cho thuê kho góc 2 mặt tiền, vị trí thuận tiện xe tải ra vào 24/7, khu Bình Trị Đông A, quận Bình Tân.

Đăng ngày: 11:18 - 27/01/2026 - Số lượt xem: 233
Giá: 17 Triệu - Diện tích: 700
Mã số tài sản: #_207398
  • Diện tích: 700
  • Giá cho thuê: 17 Triệu
  • Tỉnh thành TP Hồ Chí Minh
  • Quận huyện: Quận Bình Tân
  • Vị trí: Phường Bình Trị Đông A - Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh
  • Dự án: Phường Bình Trị Đông A
  • Loại BDS: Kho bãi, Nhà xưởng
  • Hướng nhà: Chưa xác định
Mô tả chi tiết

- Kho nằm trên trục đường rộng 8–10m, thông từ đường 24 Bến Lội ra đường ven kênh Tham Lương, giao thông thông thoáng, phù hợp làm kho chứa hàng, xưởng sản xuất nhẹ, trung chuyển hàng hóa.
- Tổng diện tích khuôn viên khoảng 700m², có thể thuê từng kho riêng lẻ hoặc thuê 2 kho liền nhau.
+ Kho 1: diện tích 8m x 25m, giá thuê 20 triệu/tháng.
+ Kho 2: diện tích 10m x 15m, giá thuê 17 triệu/tháng.
- Khu sân bê tông rộng khoảng 350m², có cổng riêng, tường rào bao quanh, thuận tiện bốc xếp và đậu xe tải. Trang bị điện 3 pha, nước máy đầy đủ, sử dụng ổn định lâu dài.
- Pháp lý rõ ràng, bàn giao sử dụng ngay.

Địa chỉ: 24/9 Bến Lội, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân
Liên hệ: anh Quang – 0989 181 690 để xem kho trực tiếp.

http://bannhatoanquoc.com/vn/san-giao-dich/raovat-248457/Cho-thue-kho-goc-2-mat-tien-vi-tri-thuan-tien-xe-tai-ra-vao-247-khu-Binh-Tri-Dong-A-quan-Binh.aspx
https://batdongsanbachanoi.com/cho-thue-kho-goc-2-mat-tien-vi-tri-thuan-tien-xe-tai-ra-vao-24-7-khu-binh-tri-dong-a-quan-binh-tan-j363070.html
https://batdongsanhoabinh.net/cho-thue-kho-goc-2-mat-tien-vi-tri-thuan-tien-xe-tai-ra-vao-24-7-khu-binh-tri-dong-a-quan-binh-tan-j357378.html
http://bannhavip.net/vn/san-giao-dich/raovat-248457/Cho-thue-kho-goc-2-mat-tien-vi-tri-thuan-tien-xe-tai-ra-vao-247-khu-Binh-Tri-Dong-A-quan-Binh.aspx
https://bds.com.vn/sua-tin-bds-798942.html
http://bdsno1.com/vn/san-giao-dich/raovat-248457/Cho-thue-kho-goc-2-mat-tien-vi-tri-thuan-tien-xe-tai-ra-vao-247-khu-Binh-Tri-Dong-A-quan-Binh.aspx
http://bdstoanquoc.net/vn/san-giao-dich/raovat-248457/Cho-thue-kho-goc-2-mat-tien-vi-tri-thuan-tien-xe-tai-ra-vao-247-khu-Binh-Tri-Dong-A-quan-Binh.aspx
http://dangtinauto.com/vn/san-giao-dich/raovat-248457/Cho-thue-kho-goc-2-mat-tien-vi-tri-thuan-tien-xe-tai-ra-vao-247-khu-Binh-Tri-Dong-A-quan-Binh.aspx
http://dangtinauto.net/vn/san-giao-dich/raovat-248457/Cho-thue-kho-goc-2-mat-tien-vi-tri-thuan-tien-xe-tai-ra-vao-247-khu-Binh-Tri-Dong-A-quan-Binh.aspx
http://dangtinraovatbds.com/vn/san-giao-dich/raovat-248457/Cho-thue-kho-goc-2-mat-tien-vi-tri-thuan-tien-xe-tai-ra-vao-247-khu-Binh-Tri-Dong-A-quan-Binh.aspx
http://diaocvn.online/vn/san-giao-dich/raovat-248457/Cho-thue-kho-goc-2-mat-tien-vi-tri-thuan-tien-xe-tai-ra-vao-247-khu-Binh-Tri-Dong-A-quan-Binh.aspx
https://homedy.com/tin-dang-es3181893
http://iraovatbds.net/vn/san-giao-dich/raovat-248457/Cho-thue-kho-goc-2-mat-tien-vi-tri-thuan-tien-xe-tai-ra-vao-247-khu-Binh-Tri-Dong-A-quan-Binh.aspx
http://iraovatbds.com/vn/san-giao-dich/raovat-248457/Cho-thue-kho-goc-2-mat-tien-vi-tri-thuan-tien-xe-tai-ra-vao-247-khu-Binh-Tri-Dong-A-quan-Binh.aspx
http://khohangbds.com/vn/san-giao-dich/raovat-248457/Cho-thue-kho-goc-2-mat-tien-vi-tri-thuan-tien-xe-tai-ra-vao-247-khu-Binh-Tri-Dong-A-quan-Binh.aspx
https://khonhadep.vn/?post_type=re&p=441981
https://kenhrao.com/tin-dang/cho-thue-kho-goc-2-mat-tien-vi-tri-thuan-tien-xe-tai-ra-vao-24-7-khu-binh-tri-dong-a-quan-binh-tan.914134/
http://landvip.net/vn/san-giao-dich/raovat-248457/Cho-thue-kho-goc-2-mat-tien-vi-tri-thuan-tien-xe-tai-ra-vao-247-khu-Binh-Tri-Dong-A-quan-Binh.aspx
https://alomuabannhadat.vn/member/edit/1395322
http://moigioivn.net/vn/san-giao-dich/raovat-248457/Cho-thue-kho-goc-2-mat-tien-vi-tri-thuan-tien-xe-tai-ra-vao-247-khu-Binh-Tri-Dong-A-quan-Binh.aspx
http://muabannhavn.com/vn/san-giao-dich/raovat-248457/Cho-thue-kho-goc-2-mat-tien-vi-tri-thuan-tien-xe-tai-ra-vao-247-khu-Binh-Tri-Dong-A-quan-Binh.aspx
https://landinfo.com.vn/dang-tin-moi-gioi-381846.html
http://muabannhavn.net/vn/san-giao-dich/raovat-248457/Cho-thue-kho-goc-2-mat-tien-vi-tri-thuan-tien-xe-tai-ra-vao-247-khu-Binh-Tri-Dong-A-quan-Binh.aspx
http://nguonhangbds.com/vn/san-giao-dich/raovat-248457/Cho-thue-kho-goc-2-mat-tien-vi-tri-thuan-tien-xe-tai-ra-vao-247-khu-Binh-Tri-Dong-A-quan-Binh.aspx
https://nhadat.group/cho-thue-kho-goc-2-mat-tien-vi-tri-thuan-tien-xe-tai-ra-vao-24-7-khu-binh-tri-dong-a-quan-binh-tan/
http://nhadatchinhchubds.com/vn/san-giao-dich/raovat-248457/Cho-thue-kho-goc-2-mat-tien-vi-tri-thuan-tien-xe-tai-ra-vao-247-khu-Binh-Tri-Dong-A-quan-Binh.aspx
http://nhadattoancau.net/vn/san-giao-dich/raovat-248457/Cho-thue-kho-goc-2-mat-tien-vi-tri-thuan-tien-xe-tai-ra-vao-247-khu-Binh-Tri-Dong-A-quan-Binh.aspx
https://nhadatuytin.com.vn/sua-tin-bds-813254.html
http://pmbds.net/vn/san-giao-dich/raovat-248457/Cho-thue-kho-goc-2-mat-tien-vi-tri-thuan-tien-xe-tai-ra-vao-247-khu-Binh-Tri-Dong-A-quan-Binh.aspx
https://rao-vat.xyz/chi-tiet-raovat-edit.html?cmtid=174652
http://raovatbdsvn.com/vn/san-giao-dich/raovat-248457/Cho-thue-kho-goc-2-mat-tien-vi-tri-thuan-tien-xe-tai-ra-vao-247-khu-Binh-Tri-Dong-A-quan-Binh.aspx
http://raovatbdsvn.net/vn/san-giao-dich/raovat-248457/Cho-thue-kho-goc-2-mat-tien-vi-tri-thuan-tien-xe-tai-ra-vao-247-khu-Binh-Tri-Dong-A-quan-Binh.aspx
http://raovat24.com.vn/raovat/Toan-quoc/Kho-nha-xuong/Cho-thue-kho-goc-2-mat-tien-vi-tri-thuan-tien-xe-tai-ra-vao-24-7-khu-Binh-Tri-Dong-A-quan-Binh-Tan-1028743/
http://raovatnhadatvip.com/vn/san-giao-dich/raovat-248457/Cho-thue-kho-goc-2-mat-tien-vi-tri-thuan-tien-xe-tai-ra-vao-247-khu-Binh-Tri-Dong-A-quan-Binh.aspx
http://raovatnhadatvip.net/vn/san-giao-dich/raovat-248457/Cho-thue-kho-goc-2-mat-tien-vi-tri-thuan-tien-xe-tai-ra-vao-247-khu-Binh-Tri-Dong-A-quan-Binh.aspx
https://rongbay.com/Toan-quoc/Cho-thue-kho-goc-2-mat-tien-vi-tri-thu-c296-raovat-34432160.html
http://thocuvietnam.com/vn/san-giao-dich/raovat-248457/Cho-thue-kho-goc-2-mat-tien-vi-tri-thuan-tien-xe-tai-ra-vao-247-khu-Binh-Tri-Dong-A-quan-Binh.aspx
https://timkiem24h.com/cho-thue-kho-goc-2-mat-tien-vi-tri-thuan-tien-xe-tai-ra-vao-247-khu-binh-tri-dong-a-quan-binh-145817.html
https://www1.raovatmienphi.org/cho-thue-kho-goc-2-mat-tien-vi-tri-thuan-tien-xe-tai-ra-vao-24-7-khu-binh-tri-dong-a-quan-binh
https://tinchinhchu.net/cho-thue-kho-nha-xuong-dat-duong-ben-loi-65-sg-phuong-binh-tri-dong-a-binh-tan-ho-chi-minh/cho-thue-kho-goc-2-mat-tien-vi-tri-thuan-tien-xe-tai-ra-vao-247-khu-binh-tri-dong-a-quan-binh-ta-p2903498
http://vipbds.net/vn/san-giao-dich/raovat-248457/Cho-thue-kho-goc-2-mat-tien-vi-tri-thuan-tien-xe-tai-ra-vao-247-khu-Binh-Tri-Dong-A-quan-Binh.aspx
https://vn2.com/property/cho-thue-kho-goc-2-mat-tien-vi-tri-thuan-tien-xe-tai-ra-vao-24-7-khu-binh-tri-dong-a-quan-binh-tan/

Tin nổi bật

Có thể bạn quan tâm

  • Cho Thuê Kho Xưởng 1.353m² – Gần Mặt Tiền Rừng Sác, Cần Giờ

    2026-05-04 09:53:48
    Cho Thuê Kho Xưởng 1.353m² – Gần Mặt Tiền Rừng Sác, Cần Giờ - Giá thuê: 100.000đ/m² - Vị trí: Gần mặt tiền đường Rừng Sác, Cần Giờ (cách ~100m) -  Diện tích: 1.353m² - Kết cấu: Sàn bê tông cốt thép kiên cố, chịu tải tốt - Đường trước nhà rộng 8m, xe... Xem tiếp
    Giá: 135.3 Triệu/tháng
    - 1353
    - Kho bãi, Nhà xưởng
    - Xã Bình Khánh
  • CHO THUÊ NHÀ KHO 300M² – ĐƯỜNG KÊNH ĐÊ BAO

    2026-02-26 13:47:59
    CHO THUÊ NHÀ KHO 300M² – ĐƯỜNG KÊNH ĐÊ BAO   Địa chỉ: Đường Đê Bao Sông Sài Gòn, Phường Bình Hòa (khu Vĩnh Phú cũ), TP.HCM Diện tích: 10 x 30m (300m²) Kết cấu: Kho rộng, có văn phòng lầu ~100m² Phù hợp: Chứa hàng, kho vận, sản xuất nhẹ   Giá thuê:... Xem tiếp
    Giá: 20 Triệu/tháng
    - 300
    - Kho bãi, Nhà xưởng
    - Phường Vĩnh Phú
  • Cho thuê kho góc 2 mặt tiền, vị trí thuận tiện xe tải ra vào 24/7, khu Bình Trị Đông A, quận Bình Tân.

    2026-01-27 11:18:01
    Cho thuê kho góc 2 mặt tiền, vị trí thuận tiện xe tải ra vào 24/7, khu Bình Trị Đông A, quận Bình Tân. - Kho nằm trên trục đường rộng 8–10m, thông từ đường 24 Bến Lội ra đường ven kênh Tham Lương, giao thông thông thoáng, phù hợp làm kho chứa hàng, xưởng sản xuất nhẹ,... Xem tiếp
    Giá: 17 Triệu
    - 700
    - Kho bãi, Nhà xưởng
    - Phường Bình Trị Đông A
  • Cho thuê kho/bãi Thạnh Mỹ Lợi (Thủ Đức) | gần cảng Cát Lái, Thủ Đức, TP HCM

    2026-01-15 08:49:10
    Cho thuê kho/bãi Thạnh Mỹ Lợi (Thủ Đức) | gần cảng Cát Lái, Thủ Đức, TP HCM - Thông tin mặt bằng. + Diện tích trong nhà: 1.200m². + Diện tích sân ngoài: 380m² (phù hợp làm bãi tập kết/đậu xe/đóng rút hàng). + Cho thuê linh hoạt: Thuê full hoặc thuê một phần theo nhu cầu. -... Xem tiếp
    Giá: 165 Triệu/tháng
    - 1580
    - Kho bãi, Nhà xưởng
    - Phường Thạnh Mỹ Lợi